09887 09698

Hỗ trợ online
Hà Nội
TP.HCM

Danh sách các trường phổ thông tiêu biểu tại New Zealand

Thứ Tư - 17/01/2024
STT Tên Trường Địa điểm Lớp đào tạo Website
1 Auckland Grammar School Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge – A levels www.ags.school.nz
2 Avondale College Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.avcol.school.nz
3 Botany Downs Secondary College Auckland Lớp 9- 13 www.bdsc.school.nz
4 Green Bay High School Auckland Lớp 9- 13 www.greenbayhigh.school.nz
5 Long Bay College Auckland Lớp 9- 13 www.longbaycollege.com
6 Mount Albert Grammar School Auckland Lớp 9- 13 www.mags.school.nz
7 Mt Roskill Grammar School Auckland Lớp 9- 13 www.mrgs.school.nz
8 Northcote College Auckland Lớp 9- 13 www.northcote.school.nz
9 Onehunga High School Auckland Lớp 9- 13 www.onehungahigh.school.nz/
10 Pakuranga College Auckland Lớp 9- 13 www.pakuranga.school.nz
11 Pukekohe High School Auckland Lớp 9- 13 www.pukekohehigh.school.nz
12 St Dominic’s College Auckland Lớp 7- 13 www.stdoms.ac.nz
13 Rosehill College Auckland Lớp 9- 13 rosehillcollege.school.nz/
14 Glendowie College Auckland Lớp 9- 13 www.gdc.school.nz/
15 Taylors College Auckland Auckland Tiếng Anh, Dự bị ĐH www.taylorsauckland.ac.nz/
16 Westlake Girls High School Auckland Lớp 9- 13 www.westlakegirls.school.nz
17 Epsom Girls Grammar School (EGGS) Auckland Lớp 9- 13 www.eggs.school.nz/
18 Somerville Intermediate school Auckland Lớp 7- 8 www.somervilleintermediate.school.nz/
19 Waiuku College Auckland Lớp 9- 13 www.waiuku-college.school.nz/
20 Howick college Auckland Lớp 9- 13 www.howickcollege.school.nz/
21 Westlake Boys High Schools Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.westlake.school.nz/
22 Edgewater College Auckland Lớp 9- 13 www.edgewater.school.nz/
23 Newlands College Wellington Lớp 9- 13 www.newlands.school.nz
24 Paraparaumu College Wellington Lớp 9- 13 www.paraparaumucollege.school.nz
25 St Patrick’s College Wellington Wellington Lớp 9- 13 www.stpats.school.nz
26 Upper Hutt College Wellington Lớp 9- 13 www.upperhutt.school.nz
27 Wellington Girls’ College Wellington Lớp 9- 13 www.wgc.school.nz
28 Wellington High School Wellington Lớp 9- 13 www.whs.school.nz/
29 Onslow College Wellington Lớp 9- 13 www.onslow.school.nz/
30 Wellington College Wellington Lớp 9- 13 www.wellington-college.school.nz/
31 Napier Boys High School (NBHS) Hawke’s Bay Lớp 9- 13 www.nbhs.school.nz/
32 Aotea College Porirua Lớp 9- 13 aotea.school.nz/
33 John Paul College Vịnh Plenty Lớp 7- 13 www.jpc.school.nz
34 Mt Maunganui College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.mmc.school.nz/international
35 Tauranga Girls’ College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.tgc.school.nz/
36 Tauranga Boys’ College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.tbc.school.nz/
37 Cambridge High School Waikato Lớp 9- 13 www.internationalstudents.school.nz
38 Awatapu College Manawatu- Wanganui Lớp 9- 13 www.awatapu.school.nz/
39 Palmerston North Boys’ High School Manawatu- Wanganui Lớp 9- 13 www.pnbhs.school.nz/
40 Palmerston North Girls’ High School Manawatu- Wanganui Lớp 7- 13 www.pnghs.school.nz/
41 St. Peter’s College Manawatu- Wanganui Lớp 7- 13 www.stpeterspn.school.nz/
42 Marlborough Girls’ College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.mgc.school.nz
43 Nayland College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.nayland.school.nz
44 Garin College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.garincollege.ac.nz
45 Nelson College For Girls Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.ncg.school.nz/
46 Burnside High School Canterbury Lớp 9- 13 http://www.burnside.school.nz/
47 Christ’s College Canterbury Lớp 9- 13 www.christscollege.com
48 Mountainview High School Canterbury Lớp 9- 13 www.mountainview.school.nz
49 Villa Maria College Canterbury Lớp 7- 13 www.villa.school.nz
50 Christchurch Boy’s High School Canterbury Lớp 9- 13 www.cbhs.school.nz/
51 Bayfield High School Otago Lớp 9- 13 www.bayfield-high.school.nz
52 Kavanagh College Otago Lớp 7- 13 www.kavanagh.school.nz
53 Otago Girls’ High School Otago Lớp 9- 13 www.otagogirls.school.nz
54 Taieri College Otago Lớp 7- 13 www.taieri.school.nz/Home
55 King’s High school Otago Lớp 9- 13 www.kingshigh.school.nz/
56 Otago Boys’ High School Otago Lớp 9- 13 obhs.school.nz/
57 James Hargest College Southland Lớp 7- 13 www.jameshargest.school.nz
58 Southland Girls’ High School Southland Lớp 7- 13 www.southlandgirls.school.nz
59 Middleton Grange School Chrischurch Lớp 1- 13 www.middleton.school.nz/

Tham khảo:

Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu các bạn cần trợ giúp để tìm thông tin :)

Tag xem thêm: du hoc ucdu hoc mydu hoc anh

Bài viết liên quan

Học bổng đến 21.000 NZD đang chờ bạn tại Đại học Canterbury, New Zealand

Bạn đang ấp ủ giấc mơ du học New Zealand? Bạn muốn giảm bớt gánh nặng tài chính cho bản thân và gia đình? Vậy thì đừng bỏ qua cơ…

Săn Học Bổng Cùng Cơ Quan Giáo Dục Chính Phủ Và Các Trường Đại Học New Zealand

Sự kiện đặc biệt do Đức Anh EduConnect tổ chức: Triển lãm Du học & Học bổng 2024, có sự tham gia của nhiều trường nước ngoài trong đó, đặc…

Du học New Zealand & Săn học bổng cùng Cơ quan Giáo dục Chính phủ New Zealand và các trường đại học

Sự kiện đặc biệt do Đức Anh EduConnect tổ chức: Triển lãm Du học & Học bổng 2024, có sự tham gia của nhiều trường nước ngoài trong đó, đặc…

Học bổng Chính phủ New Zealand bậc Trung học (NZSS) 2024

Tin vui đầu năm dành cho gen-Cool Việt Nam với sự trở lại của Học bổng Chính phủ New Zealand bậc Trung học- New Zealand Schools Scholarships (NZSS). Đây là…

TRẠI HÈ: HELLO NEW ZEALAND! Tiếng Anh và 30 ngày trải nghiệm Auckland

Welcome các bạn đến với chương trình trại hè Hello New Zealand của công ty tư vấn du học và dịch thuật Đức Anh. Vui lòng đọc các thông tin…

VISA DU HỌC NEW ZEALAND

Tùy theo bậc học, trường học bạn đăng kí và hồ sơ của bạn, thì visa của bạn sẽ được xét nhanh hay chậm. Độ dài visa du học New…

Chọn nước du học

Đăng ký tư vấn