09887 09698

Hỗ trợ online
Hà Nội
TP.HCM

Danh sách các trường phổ thông tiêu biểu tại New Zealand

Thứ Tư - 20/03/2019
STT Tên Trường Địa điểm Lớp đào tạo Website
1 Auckland Grammar School Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge – A levels www.ags.school.nz
2 Avondale College Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.avcol.school.nz
3 Botany Downs Secondary College Auckland Lớp 9- 13 www.bdsc.school.nz
4 Green Bay High School Auckland Lớp 9- 13 www.greenbayhigh.school.nz
5 Long Bay College Auckland Lớp 9- 13 www.longbaycollege.com
6 Mount Albert Grammar School Auckland Lớp 9- 13 www.mags.school.nz
7 Mt Roskill Grammar School Auckland Lớp 9- 13 www.mrgs.school.nz
8 Northcote College Auckland Lớp 9- 13 www.northcote.school.nz
9 Onehunga High School Auckland Lớp 9- 13 www.onehungahigh.school.nz/
10 Pakuranga College Auckland Lớp 9- 13 www.pakuranga.school.nz
11 Pukekohe High School Auckland Lớp 9- 13 www.pukekohehigh.school.nz
12 St Dominic’s College Auckland Lớp 7- 13 www.stdoms.ac.nz
13 Rosehill College Auckland Lớp 9- 13 rosehillcollege.school.nz/
14 Glendowie College Auckland Lớp 9- 13 www.gdc.school.nz/
15 Taylors College Auckland Auckland Tiếng Anh, Dự bị ĐH www.taylorsauckland.ac.nz/
16 Westlake Girls High School Auckland Lớp 9- 13 www.westlakegirls.school.nz
17 Epsom Girls Grammar School (EGGS) Auckland Lớp 9- 13 www.eggs.school.nz/
18 Somerville Intermediate school Auckland Lớp 7- 8 www.somervilleintermediate.school.nz/
19 Waiuku College Auckland Lớp 9- 13 www.waiuku-college.school.nz/
20 Howick college Auckland Lớp 9- 13 www.howickcollege.school.nz/
21 Westlake Boys High Schools Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.westlake.school.nz/
22 Edgewater College Auckland Lớp 9- 13 www.edgewater.school.nz/
23 Newlands College Wellington Lớp 9- 13 www.newlands.school.nz
24 Paraparaumu College Wellington Lớp 9- 13 www.paraparaumucollege.school.nz
25 St Patrick’s College Wellington Wellington Lớp 9- 13 www.stpats.school.nz
26 Upper Hutt College Wellington Lớp 9- 13 www.upperhutt.school.nz
27 Wellington Girls’ College Wellington Lớp 9- 13 www.wgc.school.nz
28 Wellington High School Wellington Lớp 9- 13 www.whs.school.nz/
29 Onslow College Wellington Lớp 9- 13 www.onslow.school.nz/
30 Wellington College Wellington Lớp 9- 13 www.wellington-college.school.nz/
31 Napier Boys High School (NBHS) Hawke’s Bay Lớp 9- 13 www.nbhs.school.nz/
32 Aotea College Porirua Lớp 9- 13 aotea.school.nz/
33 John Paul College Vịnh Plenty Lớp 7- 13 www.jpc.school.nz
34 Mt Maunganui College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.mmc.school.nz/international
35 Tauranga Girls’ College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.tgc.school.nz/
36 Tauranga Boys’ College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.tbc.school.nz/
37 Cambridge High School Waikato Lớp 9- 13 www.internationalstudents.school.nz
38 Awatapu College Manawatu- Wanganui Lớp 9- 13 www.awatapu.school.nz/
39 Palmerston North Boys’ High School Manawatu- Wanganui Lớp 9- 13 www.pnbhs.school.nz/
40 Palmerston North Girls’ High School Manawatu- Wanganui Lớp 7- 13 www.pnghs.school.nz/
41 St. Peter’s College Manawatu- Wanganui Lớp 7- 13 www.stpeterspn.school.nz/
42 Marlborough Girls’ College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.mgc.school.nz
43 Nayland College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.nayland.school.nz
44 Garin College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.garincollege.ac.nz
45 Nelson College For Girls Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.ncg.school.nz/
46 Burnside High School Canterbury Lớp 9- 13 http://www.burnside.school.nz/
47 Christ’s College Canterbury Lớp 9- 13 www.christscollege.com
48 Mountainview High School Canterbury Lớp 9- 13 www.mountainview.school.nz
49 Villa Maria College Canterbury Lớp 7- 13 www.villa.school.nz
50 Christchurch Boy’s High School Canterbury Lớp 9- 13 www.cbhs.school.nz/
51 Bayfield High School Otago Lớp 9- 13 www.bayfield-high.school.nz
52 Kavanagh College Otago Lớp 7- 13 www.kavanagh.school.nz
53 Otago Girls’ High School Otago Lớp 9- 13 www.otagogirls.school.nz
54 Taieri College Otago Lớp 7- 13 www.taieri.school.nz/Home
55 King’s High school Otago Lớp 9- 13 www.kingshigh.school.nz/
56 Otago Boys’ High School Otago Lớp 9- 13 obhs.school.nz/
57 James Hargest College Southland Lớp 7- 13 www.jameshargest.school.nz
58 Southland Girls’ High School Southland Lớp 7- 13 www.southlandgirls.school.nz
59 Middleton Grange School Chrischurch Lớp 1- 13 www.middleton.school.nz/

Tham khảo:

Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu các bạn cần trợ giúp để tìm thông tin :)

Tag xem thêm: du hoc ucdu hoc mydu hoc anh

Bài viết liên quan

HOT NEWS: Khởi động đường đua Học bổng lớn nhất tới 20,000$ từ ĐH Auckland – số 1 NZ

Đại học Auckland đã chính thức thông báo mở đơn xét học bổng cho niên học 2022 -2023: 1. Học bổng University of Auckland Vietnam Excellence Scholarship ( cập nhật mới…

Chương trình học bổng mới nhất dành riêng học sinh Việt Nam từ đại học Waikato

Đại học Waikato thông báo nhận hồ sơ apply chương trình học bổng Vice Chancellor’s International Excellence Scholarship dành cho học sinh/sinh viên Việt Nam, trị giá tới 15,000 NZD…

Săn học bổng tới 30% nhập học 6 trường đại học hàng đầu Úc & New Zealand cùng Up Education

Là đối tác lâu năm của 6 trường đại học tại New Zealand/ Úc, UP Education giúp các trường đào tạo tiếng Anh, dự bị đại học, cao đẳng trước…

Mời dự Hội thảo: Hướng dẫn hồ sơ và nộp hồ sơ du học Anh, Úc, Mỹ, New Zealand, Canada…

Công ty tư vấn du học Đức Anh thân mời các phụ huynh & học sinh- sinh viên có quan tâm tham dự buổi hội thảo trên, được tổ chức…

Hỗ trợ phí visa cho du học sinh Anh, Úc, Mỹ, New Zealand, Canada, Singapore & Thụy Sỹ

HỖ TRỢ. Đức Anh A&T cùng một loạt các trường đại học quyết định hỗ trợ phí visa du học, trị giá từ 3.800.000- 10.000.000 VNĐ*, cho các du học…

Đại học Auckland, New Zealand

1. Website: auckland.ac.nz/en.html 2. Địa điểm: 5 campus tại Auckland: City Campus- nằm ngay trung tâm TP, cách sân bay quốc tế Auckland 25 phút đi ô tô Newmarket Campus-…

Chọn nước du học

Đăng ký tư vấn