09887 09698

Hỗ trợ online
Hà Nội
TP.HCM

Danh sách các trường phổ thông tiêu biểu tại New Zealand

Thứ Tư - 20/03/2019
STT Tên Trường Địa điểm Lớp đào tạo Website
1 Auckland Grammar School Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge – A levels www.ags.school.nz
2 Avondale College Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.avcol.school.nz
3 Botany Downs Secondary College Auckland Lớp 9- 13 www.bdsc.school.nz
4 Green Bay High School Auckland Lớp 9- 13 www.greenbayhigh.school.nz
5 Long Bay College Auckland Lớp 9- 13 www.longbaycollege.com
6 Mount Albert Grammar School Auckland Lớp 9- 13 www.mags.school.nz
7 Mt Roskill Grammar School Auckland Lớp 9- 13 www.mrgs.school.nz
8 Northcote College Auckland Lớp 9- 13 www.northcote.school.nz
9 Onehunga High School Auckland Lớp 9- 13 www.onehungahigh.school.nz/
10 Pakuranga College Auckland Lớp 9- 13 www.pakuranga.school.nz
11 Pukekohe High School Auckland Lớp 9- 13 www.pukekohehigh.school.nz
12 St Dominic’s College Auckland Lớp 7- 13 www.stdoms.ac.nz
13 Rosehill College Auckland Lớp 9- 13 rosehillcollege.school.nz/
14 Glendowie College Auckland Lớp 9- 13 www.gdc.school.nz/
15 Taylors College Auckland Auckland Tiếng Anh, Dự bị ĐH www.taylorsauckland.ac.nz/
16 Westlake Girls High School Auckland Lớp 9- 13 www.westlakegirls.school.nz
17 Epsom Girls Grammar School (EGGS) Auckland Lớp 9- 13 www.eggs.school.nz/
18 Somerville Intermediate school Auckland Lớp 7- 8 www.somervilleintermediate.school.nz/
19 Waiuku College Auckland Lớp 9- 13 www.waiuku-college.school.nz/
20 Howick college Auckland Lớp 9- 13 www.howickcollege.school.nz/
21 Westlake Boys High Schools Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.westlake.school.nz/
22 Edgewater College Auckland Lớp 9- 13 www.edgewater.school.nz/
23 Newlands College Wellington Lớp 9- 13 www.newlands.school.nz
24 Paraparaumu College Wellington Lớp 9- 13 www.paraparaumucollege.school.nz
25 St Patrick’s College Wellington Wellington Lớp 9- 13 www.stpats.school.nz
26 Upper Hutt College Wellington Lớp 9- 13 www.upperhutt.school.nz
27 Wellington Girls’ College Wellington Lớp 9- 13 www.wgc.school.nz
28 Wellington High School Wellington Lớp 9- 13 www.whs.school.nz/
29 Onslow College Wellington Lớp 9- 13 www.onslow.school.nz/
30 Wellington College Wellington Lớp 9- 13 www.wellington-college.school.nz/
31 Napier Boys High School (NBHS) Hawke’s Bay Lớp 9- 13 www.nbhs.school.nz/
32 Aotea College Porirua Lớp 9- 13 aotea.school.nz/
33 John Paul College Vịnh Plenty Lớp 7- 13 www.jpc.school.nz
34 Mt Maunganui College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.mmc.school.nz/international
35 Tauranga Girls’ College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.tgc.school.nz/
36 Tauranga Boys’ College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.tbc.school.nz/
37 Cambridge High School Waikato Lớp 9- 13 www.internationalstudents.school.nz
38 Awatapu College Manawatu- Wanganui Lớp 9- 13 www.awatapu.school.nz/
39 Palmerston North Boys’ High School Manawatu- Wanganui Lớp 9- 13 www.pnbhs.school.nz/
40 Palmerston North Girls’ High School Manawatu- Wanganui Lớp 7- 13 www.pnghs.school.nz/
41 St. Peter’s College Manawatu- Wanganui Lớp 7- 13 www.stpeterspn.school.nz/
42 Marlborough Girls’ College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.mgc.school.nz
43 Nayland College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.nayland.school.nz
44 Garin College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.garincollege.ac.nz
45 Nelson College For Girls Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.ncg.school.nz/
46 Burnside High School Canterbury Lớp 9- 13 http://www.burnside.school.nz/
47 Christ’s College Canterbury Lớp 9- 13 www.christscollege.com
48 Mountainview High School Canterbury Lớp 9- 13 www.mountainview.school.nz
49 Villa Maria College Canterbury Lớp 7- 13 www.villa.school.nz
50 Christchurch Boy’s High School Canterbury Lớp 9- 13 www.cbhs.school.nz/
51 Bayfield High School Otago Lớp 9- 13 www.bayfield-high.school.nz
52 Kavanagh College Otago Lớp 7- 13 www.kavanagh.school.nz
53 Otago Girls’ High School Otago Lớp 9- 13 www.otagogirls.school.nz
54 Taieri College Otago Lớp 7- 13 www.taieri.school.nz/Home
55 King’s High school Otago Lớp 9- 13 www.kingshigh.school.nz/
56 Otago Boys’ High School Otago Lớp 9- 13 obhs.school.nz/
57 James Hargest College Southland Lớp 7- 13 www.jameshargest.school.nz
58 Southland Girls’ High School Southland Lớp 7- 13 www.southlandgirls.school.nz
59 Middleton Grange School Chrischurch Lớp 1- 13 www.middleton.school.nz/

Tham khảo:

Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu các bạn cần trợ giúp để tìm thông tin :)

Tag xem thêm: du hoc ucdu hoc mydu hoc anh

Bài viết liên quan

Pacific International Hotel Management School, New Zealand

1. Website: pihms.ac.nz/; 2. Địa điểm: Bell block, New Plymouth, New Zealand- cách trung tâm TP New Plymouth 10 phút đi ô tô & cách sân bay New Plymouth 5…

Queenstown Resort College, New Zealand

1. Website: qrc.ac.nz/; 2. Địa điểm: trung tâm TP Queenstown- cách sân bay Queenstown 10 phút đi ô tô 3. Loại trường: Cao đẳng tư thục; 4. Tổng sinh viên:…

Học viện AIS St Helens, New Zealand

1. Website: ais.ac.nz/ 2. Địa điểm: 2 campus: St Helens: cách trung tâm Auckland CBD 14 phút đi ô tô & cách sân bay quốc tế Auckland 25 phút đi…

Crown Institute of Studies, New Zealand

1. Website: crown.ac.nz ; 2. Địa điểm: Auckland, New Zealand- cách trung tâm CBD 1,2km & cách sân bay quốc tế Ackland 26 phút đi ô tô; 3. Loại trường:…

AGI Education Limited (AGI), New Zealand

1. Website: agi.ac.nz/; 2. Địa điểm: trung tâm Auckland CBD- cách sân bay quốc tế Auckland 30 phút đi ô tô 3. Loại trường: Học viện tư thục; 4. Tổng…

Viện Công nghệ Wellington (WelTec), New Zealand

1. Website: weltec.ac.nz/ 2. Địa điểm: 5 campus: Petone Campus- cách Thủ đô Wellington 20 phút đi ô tô & cách sân bay quốc tế Wellington 34 phút đi ô…

Chọn nước du học

Đăng ký tư vấn