09887 09698

Hỗ trợ online
Hà Nội
TP.HCM

Danh sách các trường phổ thông tiêu biểu tại New Zealand

Thứ Tư - 20/03/2019
STT Tên Trường Địa điểm Lớp đào tạo Website
1 Auckland Grammar School Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge – A levels www.ags.school.nz
2 Avondale College Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.avcol.school.nz
3 Botany Downs Secondary College Auckland Lớp 9- 13 www.bdsc.school.nz
4 Green Bay High School Auckland Lớp 9- 13 www.greenbayhigh.school.nz
5 Long Bay College Auckland Lớp 9- 13 www.longbaycollege.com
6 Mount Albert Grammar School Auckland Lớp 9- 13 www.mags.school.nz
7 Mt Roskill Grammar School Auckland Lớp 9- 13 www.mrgs.school.nz
8 Northcote College Auckland Lớp 9- 13 www.northcote.school.nz
9 Onehunga High School Auckland Lớp 9- 13 www.onehungahigh.school.nz/
10 Pakuranga College Auckland Lớp 9- 13 www.pakuranga.school.nz
11 Pukekohe High School Auckland Lớp 9- 13 www.pukekohehigh.school.nz
12 St Dominic’s College Auckland Lớp 7- 13 www.stdoms.ac.nz
13 Rosehill College Auckland Lớp 9- 13 rosehillcollege.school.nz/
14 Glendowie College Auckland Lớp 9- 13 www.gdc.school.nz/
15 Taylors College Auckland Auckland Tiếng Anh, Dự bị ĐH www.taylorsauckland.ac.nz/
16 Westlake Girls High School Auckland Lớp 9- 13 www.westlakegirls.school.nz
17 Epsom Girls Grammar School (EGGS) Auckland Lớp 9- 13 www.eggs.school.nz/
18 Somerville Intermediate school Auckland Lớp 7- 8 www.somervilleintermediate.school.nz/
19 Waiuku College Auckland Lớp 9- 13 www.waiuku-college.school.nz/
20 Howick college Auckland Lớp 9- 13 www.howickcollege.school.nz/
21 Westlake Boys High Schools Auckland Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.westlake.school.nz/
22 Edgewater College Auckland Lớp 9- 13 www.edgewater.school.nz/
23 Newlands College Wellington Lớp 9- 13 www.newlands.school.nz
24 Paraparaumu College Wellington Lớp 9- 13 www.paraparaumucollege.school.nz
25 St Patrick’s College Wellington Wellington Lớp 9- 13 www.stpats.school.nz
26 Upper Hutt College Wellington Lớp 9- 13 www.upperhutt.school.nz
27 Wellington Girls’ College Wellington Lớp 9- 13 www.wgc.school.nz
28 Wellington High School Wellington Lớp 9- 13 www.whs.school.nz/
29 Onslow College Wellington Lớp 9- 13 www.onslow.school.nz/
30 Wellington College Wellington Lớp 9- 13 www.wellington-college.school.nz/
31 Napier Boys High School (NBHS) Hawke’s Bay Lớp 9- 13 www.nbhs.school.nz/
32 Aotea College Porirua Lớp 9- 13 aotea.school.nz/
33 John Paul College Vịnh Plenty Lớp 7- 13 www.jpc.school.nz
34 Mt Maunganui College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.mmc.school.nz/international
35 Tauranga Girls’ College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.tgc.school.nz/
36 Tauranga Boys’ College Vịnh Plenty Lớp 9- 13 www.tbc.school.nz/
37 Cambridge High School Waikato Lớp 9- 13 www.internationalstudents.school.nz
38 Awatapu College Manawatu- Wanganui Lớp 9- 13 www.awatapu.school.nz/
39 Palmerston North Boys’ High School Manawatu- Wanganui Lớp 9- 13 www.pnbhs.school.nz/
40 Palmerston North Girls’ High School Manawatu- Wanganui Lớp 7- 13 www.pnghs.school.nz/
41 St. Peter’s College Manawatu- Wanganui Lớp 7- 13 www.stpeterspn.school.nz/
42 Marlborough Girls’ College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.mgc.school.nz
43 Nayland College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.nayland.school.nz
44 Garin College Nelson Marlborough Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.garincollege.ac.nz
45 Nelson College For Girls Nelson Marlborough Lớp 9- 13 www.ncg.school.nz/
46 Burnside High School Canterbury Lớp 9- 13 http://www.burnside.school.nz/
47 Christ’s College Canterbury Lớp 9- 13 www.christscollege.com
48 Mountainview High School Canterbury Lớp 9- 13 www.mountainview.school.nz
49 Villa Maria College Canterbury Lớp 7- 13 www.villa.school.nz
50 Christchurch Boy’s High School Canterbury Lớp 9- 13 www.cbhs.school.nz/
51 Bayfield High School Otago Lớp 9- 13 www.bayfield-high.school.nz
52 Kavanagh College Otago Lớp 7- 13 www.kavanagh.school.nz
53 Otago Girls’ High School Otago Lớp 9- 13 www.otagogirls.school.nz
54 Taieri College Otago Lớp 7- 13 www.taieri.school.nz/Home
55 King’s High school Otago Lớp 9- 13 www.kingshigh.school.nz/
56 Otago Boys’ High School Otago Lớp 9- 13 obhs.school.nz/
57 James Hargest College Southland Lớp 7- 13 www.jameshargest.school.nz
58 Southland Girls’ High School Southland Lớp 7- 13 www.southlandgirls.school.nz
59 Middleton Grange School Chrischurch Lớp 1- 13 www.middleton.school.nz/

Tham khảo:

Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu các bạn cần trợ giúp để tìm thông tin :)

Tag xem thêm: du hoc ucdu hoc mydu hoc anh

Bài viết liên quan

New Zealand mở cửa & những việc Du học sinh cần làm

Từ tháng 1/2022, những người New Zealand đã được tiêm phòng đầy đủ có thể đến New Zealand mà không cần tham gia Cách ly và Kiểm dịch có Quản…

Demo class: Dự bị đại học- “Thẻ xanh” thông hành vào Đại học Top New Zealand

Bạn băn khoăn: Muốn chuẩn bị tốt nhất cho việc học đại học? Muốn rút ngắn việc học lên đại học? Muốn tìm kiếm cơ hội học bổng du học?…

Úc: Các Chuyến bay hồi hương tháng 11- 12/2021

Xin gửi các phụ huynh- học sinh thông tin cập nhật, tiện cho việc lên lịch về nghỉ hè từ Úc / New Zealand I/ CHUYẾN 15/11/ 2021: đã hết…

Mời dự Talkshow: “Được và mất khi du học sớm” & chia sẻ từ người mẹ có 2 con đi du học

Gửi con đi du học sớm là lựa chọn của nhiều phụ huynh hiện nay, và theo các phụ huynh, điều này sẽ giúp các em sớm tiếp cận môi…

Mời dự Chuỗi Talkshows: 1001 chia sẻ THẲNG & THẬT về: Du học – Visa – Làm việc – Định cư

Chuỗi sự kiện hứa hẹn sẽ bàn về tất-tần-tật các chủ đề mà bạn quan tâm: du học- học bổng- visa- cơ hội việc làm- định cư … tại Anh,…

Việc làm- Định cư tại New Zealand

Du học sinh New Zealand được phép làm thêm bán thời trong khi du học và toàn thời các dịp hè, lễ. Sinh viên tốt nghiệp được ở lại làm…

Chọn nước du học

Đăng ký tư vấn